Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:12609
Chào các bạn,

Như mọi người cũng biết, hệ thống nạp thẻ Mobi, Vina, Viettel đang bảo trì một khoảng thời gian dài.
Trong khoảng thời gian này, ngoài cách nạp qua thẻ VTC, Mã Quà Tặng, các bạn có thể có Gem, thông qua hệ thống Kim Cương Danh Vọng.
Hãy đến máy nạp Mã Quà Tặng trước cửa nhà bạn để nạp ngay hôm nay!

1. Hỏi: KIM CƯƠNG DANH VỌNG dùng để làm gì?
Đáp: Kim Cương Danh Vọng dùng để chuyển sang Gem!

2. Hỏi: Dùng Kim Cương Danh Vọng có lợi gì hơn so với nạp thẻ Mobi Vina Viettel?

Đáp: Được nhiều Gem hơn.
Thẻ cào 100k được 150 Gem, nhưng 100 Kim Cương được 195 Gem.

3. Hỏi: Làm sao để có Kim Cương Danh Vọng?
Đáp:
a) Vào mục Tạo Đơn Hàng, tạo 1 cái, có được 1 cái mã số đơn hàng.
b) Chuyển tiền qua đường ngân hàng cho TeaMobi kèm theo mã đơn hàng.
c) Chờ từ 1 đến 2 ngày làm việc sẽ nhận được Kim Cương Danh Vọng.
Nếu bạn không có tài khoản ngân hàng, bạn có thể Xin Kim Cương Danh Vọng từ người khác đã có.

4. Hỏi: Bao nhiêu tiền VND để mua 1 Kim Cương Danh Vọng?
Đáp:
Cứ 1k VND bạn sẽ có 1 Kim Cương Danh Vọng.
Cứ 1tr VND bạn sẽ có 1000 Kim Cương Danh Vọng.
TeaMobi chỉ nhận bán 1 lần 500k VND trở lên qua chuyển khoản.
Hoặc bạn có thể xin từ người khác bao nhiêu tùy bạn, và tùy họ

5. Hỏi: Chuyển Kim Cương Danh Vọng cho người khác được không?
Đáp:

Các nhân vật cùng 1 tài khoản đăng nhập của Avatar Musik sẽ có thể dùng chung Kim Cương Danh Vọng.
Có thể chuyển Kim Cương Danh Vọng cho Nhận Vật của tài khoản khác.
Nếu bạn thích ai, bạn có thể tặng cho người đó bao nhiêu cũng được.

6. Hỏi: Chỉ có thể mua Kim Cương Danh Vọng bằng đường ngân hàng thôi sao?
Đáp:
Đúng, bạn có thể ra ngân hàng để chuyển khoản, hoặc dùng Online Banking nếu có.
Tuy nhiên, lưu ý những điều sau: RẤT QUAN TRỌNG:
a) Mỗi lần mua phải trên 500k VND thì TeaMobi mới bán Kim Cương Danh Vọng cho bạn (nếu bạn mua nhiều hơn thì càng tốt).
b) Nếu bạn không sử dụng hết Kim Cương Danh Vọng của mình, bạn có thể tặng cho người khác.
c) Khi chuyển tiền. Bạn lưu ý trong nội dung chuyển phải GHI ĐÚNG MÃ ĐƠN HÀNG. Nếu ghi sai, hoặc không ghi thì tiền của bạn sẽ bị mất.
d) Khi đăng ký đơn hàng, phần Họ Tên, phải ghi đúng TÊN CHỦ TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG.
e) Với 1 mã đơn hàng, bạn chỉ dùng để chuyển khoản 1 lần. Nếu muốn chuyển thêm, hãy tạo một đơn hàng khác cách nhau 1 giờ.
Nếu bạn không có tài khoản ngân hàng? Hãy tìm ai có Kim Cương và hỏi mua lại từ họ.

7. Hỏi: Tôi đã đăng ký đơn hàng rồi, chuyển khoản rồi, phải làm gì đây?
Đáp:

Bạn vui lòng chờ 1-2 ngày làm việc. Ngay khi TeaMobi nhận được tiền qua Ngân Hàng, bạn sẽ nhận được Kim Cương Danh Vọng.
Nếu sau 5 ngày, mà bạn vẫn chưa nhận được. Hãy ra ngân hàng để đảm bảo là họ đã chuyển tiền cho bạn.
Nếu sau 1 tuần, bạn vẫn chưa nhận được. Hãy báo vào box báo lỗi trên Forum Avatar Musik.

8. Hỏi: Bảng giá đổi từ Kim Cương Danh Vọng sang Gem và Gem Khóa?
Đáp:

10 Kim Cương --> 10 gem + 3 gem khóa
20 Kim Cương --> 20 gem + 12 gem khóa
50 Kim Cương --> 50 gem + 41 gem khóa
100 Kim Cương --> 100 gem + 95 gem khóa
200 Kim Cương --> 200 gem + 255 gem khóa
500 Kim Cương --> 500 gem + 930 gem khóa
1000 Kim Cương --> 1000 gem + 2250 gem khóa
Có lợi hơn nạp thẻ cào rất nhiều phải không?

9. Hỏi: Tôi tạo đơn hàng rồi, nhưng tôi quên mất không ghi lại mã số đơn hàng, phải làm sao đây?
Đáp:
Bạn cứ vào mục Tạo Đơn Hàng mới, trong một giờ đầu tiên, trò chơi sẽ thông báo lại Mã Đơn Hàng cho bạn.
Nếu quá một giờ, bạn có thể bỏ đơn hàng cũ đi, và lập một đơn hàng mới để chuyển.

10. Hỏi: Tôi nhập sai Họ Tên / Địa Chỉ / CMND, có sao không?
Đáp
: Không sao cả, nếu khi đi chuyển khoản bạn nhập nội dung chuyển khoản đúng Mã Đơn Hàng của bạn.
Nhưng nếu bạn nhập sai hoặc không nhập mã đơn hàng, và bạn lại nhập sai Họ Tên, Địa Chỉ, CMND --> Bạn sẽ mất tiền.
2018-05-11 17:29:18