Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:497
Trước tiên thì mình muốn nói đến người sản xuất game : game AVATAR MUSIK nó giống như một cơn sốt cho cộng động game thủ,mọi người phải chờ đợi,trông ngóng cái game,co người phải mất ngủ,mất việc vi nó....nhưng cuối cùng game được ra mắt nhưng chĩ toàn là LỔI và LỔI ...Sự chờ đợi nhận lại được gì,vào game không được,mất thời gian....
Mình cũng là game thủ mình mong các admin làm việc thật kĩ,test thật nhiều,cảm thấy ổn rồi đưa lên cho game thủ chơi,chứ đưa lên đại đùa như vậy thì nhận lại được gì ,nào là chê bai,chữi tùm lum...mình không thấy cái topic nào ma nói hay về game này hết..mình mong admin sẽ cân nhắc với các thông báo ,mọi người chờ cả ngày..Hy vọng là lần sau cái gi cũng phải chắc chắn..làm việc kĩ cương thì ai cũng ủng hộ...
Còn phía member,mình thì dùng window Phone không chơi được game cũng buồn lắm,nhưng thôi không sao,hi vọng sau này ra bản chính thức team xem trọng những người chơi window Phone hơn..Các bạn ơi,làm ra một game no phải trai qua nhiều quá trình,ma cái game nay,rất nhiều chức năng..nó càng gặp nhiều rắc rối,dễ bị lỗi,mọi người hãy chờ admin khắc phục rồi sẽ chơi lại được thôi,chứ minh vào diễn đàn thấy khen thi không có ma chê vơi chữi không.Cái gì cũng phải có thơi gian,game mơi ra mắt vấn đề lỗi thì không thể tránh được,lỗi gì thì mọi người cứ nói ra hết để admin khắc phục..chứ đừng chữi nữa. ..mình không chơi được cũng buồn lắm..mình chỉ có đôi lời vậy thôi..đừng có ném đá nha..hihi
2014-08-05 06:38:51
khunvip96, boykutee, acquysieuqay12 and 3 others like this