Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK
nhocsubaby

Bài:15

1 - Tên Clan/Fam :CHICKEN FILM( đã lập 2 năm)
2 - Tên chủ Clan/Fam : Sumi2k
3 - Số lượng Thành viên : 120
4 - Giới thiệu về Clan của mình : Clan chuyên làm phim tổ chức event có thưởng vui là chính quà là phụ ae oline hòa đồng chém gió nói chuyện vui vẻ fam hoạt động khu 19 công viên hoa
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) https://m.facebook.com/home.php
Fb Đặng Lệ Ngọc Phi
7 - Website, hoặc Group trên facebook nếu có: https://m.facebook.com/groups/1731848720392153
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: Đồng ý
2017-07-16 19:40:41
OoTanioOxxx

Bài:5

1 - Tên Clan/Fam : Baby Boss
2 - Tên chủ Clan/Fam : tani2004a
3 - Số lượng Thành viên : 200
4 - Giới thiệu về Clan của mình :Fam là nơi tập trung những bạn thích nói chuyện
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://www.facebook.com/pham.vo.tani2004
7 - Website, Forum hoặc Group trên facebook nếu có:
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
2017-07-26 12:24:41
OoTanioOxxx

Bài:5

1 - Tên Clan/Fam : Baby Boss (chưa thành lập)
2 - Tên chủ Clan/Fam : tani2004a
3 - Số lượng Thành viên : 200
4 - Giới thiệu về Clan của mình :Fam là nơi tập trung những bạn thích nói chuyện
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://www.facebook.com/pham.vo.tani2004
2017-07-26 12:25:48
girlkicuc

Bài:1

Tên clan/fam : Team bất chấp
Tên chủ clan/fam : girlkicuc
Số lượng thành viên : 30 thành viên
Giới thiệu về clan: Team bất chấp hòa đồng,vui vẻ thân thiện,đoàn kết hđ khu 12
facebook chủ clan : Trang Rô
Sau khi viễt đơn này thành viên clan fam có gây xích mích,chửi bới ,nói tục ,spam,xúa fạm admin,mos thì topic clan của bn sẽ bị del mà k vần báo trx
bạn có đồng ý thỏa thuận trên hay ko: đồng ý
2017-07-28 13:47:10
linhciu2k2

Bài:2

1 - Tên Clan/Fam : Angels Of Death
2 - Tên chủ Clan/Fam : MiuSociu25
3 - Số lượng Thành viên : 16
4 - Giới thiệu về Clan của mình : Angels Of Death là một đại gia đình chia sẽ buồn vui với nhau, luôn bên nhau khi cần, gọi là có mặt ngay
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://www.facebook.com/profile.php?id=100011063107720
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: có
2017-08-20 11:34:08
linhciu2k2

1 - Tên Clan/Fam : Angels Of Death
2 - Tên chủ Clan/Fam : MiuSociu25
3 - Số lượng Thành viên : 16
4 - Giới thiệu về Clan của mình : Angels Of Death là một đại gia đình chia sẽ buồn vui với nhau, luôn bên nhau khi cần, gọi là có mặt ngay
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://www.facebook.com/profile.php?id=100011063107720
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: có
2017-08-20 11:34:53
Huyghanhi01

1- Tên Clan/Fam; Soomy
2- Tên chủ Clan/Fam : Mylove1280
3- Số lượng thành viên:51
4- Giới thiệu về Clan của mình:AM : fam hòa đồng vui vẻ. fam ko cần đua top nên mọi người ko cần đóng góp. thân : Mylove1280
5- Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động:
6- Yahoo/Facebook chủ Clan(hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan):https://www.facebook.com/profile.php?id=100018092020491
7- Webasite,Forum hoặc Gnoup trên Facebook niếu có:
8- Sau khi viết đơn này.Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích,chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác,spam,nói tục chủi bậy,xúc phạm Adimin,Mod thì ToPic Clan của bạn sẻ bị del mà không cần phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không: Đồng ý
2017-08-28 10:38:40
Huyghanhi01 thích bài này
love6667

Bài:10

Ad cho em hỏi sao em nhường chức mà người ta kg vào đc
2017-08-31 10:03:00
sukinako

1 - Tên clan/fam: Devil
2 - Tên chủ clan/fam: Suki2k3
3 - Số lượng thành viên: 30
4 - Giới thiệu về clan/fam của mình: Devil là nơi học tập nói chuyện giai lưu với tất cả mọi người, fam vui tính hòa đồng.AM khu 25 là nơi tụ tập của Devil
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động Clan trong game để xác minh clan/fam của bạn tồn tại và hoạt động
6 - Yahoo/Facebook chủ clan(hoặc người đại diện chịu trách nhiệm của fam)
7 - Website, Forum, hoặc Group trên Facebook nếu có:
8 - Sau khi viết đơn này.Thành viên clan/fam của bạn gây xích mích, chửi bới clan/fam hoặc thành viên khác, spam, nói tục, chửi bậy, xúc pham admin, mod thì topic clan của bạn sẽ bị del mà không cần báo trước.
9 - Bạn có đồng ý thỏa thuận trên hay không?
2017-09-12 13:02:53
sukinako thích bài này
Hienhot192

Bài:3

Clan Minh Vao Nhom Voi
2017-10-25 21:19:26
Hienhot192

Bài:3

Minh Vao Clan Voi Nao Minh Sap Bi Zoombi Roi Huhu
2017-10-25 21:24:07
bdiabug

Bài:4

Tên fam Tình bạn
Tên nhân vật Hoangtux90
Fam hoà đồng.choi thân với tất cả các fam không gây hấn với fam khác.thành viên fam hợp tại khu công hoa 24.
Gmail Chongcuazk@gmail.com
So điện thoại 01683662705
Hinh đại diện
2017-11-24 08:38:57
truonglemyha2013

Bài:9

sao len lm pho roi ma khong co ma thanh lap vay
2017-12-19 15:48:02
Hinagiku21

1 - Tên Clan/Fam ĩnh Lặng
2 - Tên chủ Clan/Fam : Hinagiku21
3 - Số lượng Thành viên : 100
4 - Giới thiệu về Clan của mình :Tĩnh Lặng là nơi các AMusiker hòa vào không khí náo nhiệt của AM,tám xuyên lục địa
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) : https://www.facebook.com/nguyenbui.khanhvan
2017-12-22 14:55:18
truonglemyha2013

Bài:9

1-Tên Clan/Fameam lép
2-Tên chủ Clan/Fam:Thuyeudoi
3-Số lượng Thành viên : 7(vì mới biết cách duyệt fam nê sẽ cố gắng)
4-Giới thiệu về Clan của mình:Team lép luôn hòa đồng ; vui vẻ FAM luôn tôn trọng fam khác *FAM yêu thương AM và ADMIN*
5-Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động:ảnh đại diện cuả Minanko
6-Yahoo/facebook chủ clan( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan ):
7- Website,Forum hoặc facebook nếu có:ko có
8-Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên của Clan/Fam khác,spam,chửi bậy,xúc phạm admin,mod thì topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
9-bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không?:đồng ý

2017-12-31 14:21:27