Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK
0388292218

Bài:2

:-((:-((:-((:-((
2020-01-13 11:46:47
Punlala00

Bài:1

1 - Tên Clan/Fam : Tộc Sừng
2 - Tên chủ Clan/Fam : My7Love
3 - Số lượng Thành viên : 1
4 - Giới thiệu về Clan của mình : Tìm kiếm và kết bạn với nhau,hòa đồng,vui vẻ.
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://www.facebook.com/ta.vy.982
7 - Website, Forum hoặc Group trên facebook nếu có:không có.
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?:Đồng ý!
2020-02-17 15:21:33
01692791303

Bài:10

1 - Tên Clan/Fam: Boy2kFAss(fam mới thành lập)
2 - Tên chủ Clan/Fam: King of Heroes
3 - Số lượng Thành viên :5 thành viên
4 - Giới thiệu về Clan của mình in chào BQT và tất cả các team nhà mình, chúng tớ là thành viên đến từ OCEAN.WTH. OCEAN có nghĩa là đại dương luôn luôn đương đầu với phong ba bão táp. Clan chúng tớ hội tụ đầy đủ mọi thành phần: trai xinh, gái đẹp, gay chuẩn, les zin...Chúng tớ đều là những người sôi nổi, năng động, vui vẻ, đặc biệt rất mê Avatar Musik Dance, vì thế đã lập thành một "băng đảng" để giao lưu, kết bạn, học hỏi.
Tụi tớ tụ tập vào tối thứ bảy hàng tuần tại phòng Dance biển.
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - fb của chủ fam là https://www.facebook.com/dohoaiduc99
7 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
8 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: ĐỒNG Ý !!!!!
2020-06-22 19:36:47
xxxtimxxx

Bài:4

Mình mới lập clan ad duyệt dúp tên chủ 47runnow ten clan Nothingness47 sau khi duyệt sẽ bổ sung đầu đủ yêu cầu
2020-08-07 15:37:15
xxxtimxxx

Bài:4

1 - Tên Clan/Fam :nothingness47
2 - Tên chủ Clan/Fam : 47runnow
3 - Số lượng Thành viên : 23
4 - Giới thiệu về Clan của mình ây dựng một môi trường năng động và tràn đầy năng lượng tích cực dành riêng cho ae , giúp các bạn có cơ hội giao lưu, học hỏi và có thêm nhiều bạn mơi - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) :https://m.facebook.com/tuan.lemanh.5070?ref=bookmarks - Website, Forum hoặc Group trên facebook nếu có:
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: Đồng ý
2020-08-07 16:32:30