Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK
vanhieu96hy

Bài:19

Bai viết thứ 5
2015-05-16 22:30:41
vanhieu96hy

Hay không các bạn
2015-05-16 22:31:25
vanhieu96hy

Bài viết thứ 7
2015-05-16 22:31:57
vanhieu96hy

Bao giờ mới đủ
2015-05-16 22:33:02
vanhieu96hy

Chắc trêu
2015-05-16 22:33:49
vanhieu96hy

K hiểu nổi
2015-05-16 22:34:10
vanhieu96hy

Làm sao giờ
2015-05-16 22:34:33
Pdhuong

Bài:67

Minhkyobn
1 - Tên Clan/Fam s2Team loves2
2 - Tên chủ Clan/Fam : minhkyo
3 - Số lượng Thành viên : khoang 10
4 - Giới thiệu về Clan của mình :ae khong can dong chi can tot voi nhau
5 - Một ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) vuvanminh84@yahoo.com.vn
7 - Website, Forum hoặc Group trên facebook nếu có:
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thỏa thuận trên hay không ?: Dong y
2015-05-16 22:55:03
sanrakioto187

Bài:855

1 - Tên Clan/Fam: We Are One Devil Clan

2015-05-17 06:22:27
sanrakioto187

1 - Tên Clan/Fam : We Are One Devil Clan
2 - Tên chủ Clan/Fam : meoyuki
3 - Số lượng thành viên : 40 thành viên
4 - Giới thiệu về Clan của mình : Clan của mình là một nhóm nhỏ, thích chém gió, luôn vui vẻ, hòa đồng. Chỉ cần bạn yêu thích Clan của mình mọi người trong We Are One Devil Clan luôn chào đón bạn. Đặc biệt Clan của mình hoạt động mạnh nhất vào buổi tối ở bãi biển, các bạn cũng có thể thấy Clan của mình ở bất cứ đâu trong Avatar Musik. I LOVE YOU hãy đến với We Are One Devil Clan nào.
5 - Một số hình ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) : https://www.facebook.com/home.php#!/sara.nguyen.5439?ref=bookmark ( sara.nguyen.5439@facebook.com hoặc Mèo Yuki ).
7 - Website, Forum hoặc Group trên Facebook nếu có :
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, Spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del ma không phải báo trước.
9 - Bạn có đồng ý với thoả thuận trên hay không ?: Đồng ý

2015-05-17 07:55:50
sanrakioto187

4 - Giới thiệu về Clan của mình : Clan của mình là một nhóm nhỏ, thích chém gió, luôn vui vẻ, hòa đồng. Chỉ cần bạn yêu thích Clan của mình mọi người trong We Are One Devil Clan luôn chào đón bạn. Đặc biệt Clan của mình hoạt động mạnh nhất vào buổi tối ở bãi biển, các bạn cũng có thể thấy Clan của mình ở bất cứ đâu trong Avatar Musik. I LOVE YOU hãy đến với We Are One Devil Clan nào.
5 - Một số hình ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
6 - Yahoo/Facebook chủ Clan ( hoặc người đại diện - chịu trách nhiệm của Clan) : https://www.facebook.com/home.php#!/sara.nguyen.5439?ref=bookmark ( sara.nguyen.5439@facebook.com hoặc Mèo Yuki ).
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, Spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del ma không phải báo trước.

2015-05-17 07:57:46
sanrakioto187

4- Giới thiệu về Clan của mình : Clan của mình là một nhóm nhỏ, thích chém gió, luôn vui vẻ, hòa đồng. Chỉ cần bạn thích Clan của mình mọi người trong We Are One Clan luôn chào đón bạn. Đặc biệt Clan mình hoạt động mạnh nhất vào buổi tối ở bãi biển, các bạn cũng có thể thấy Clan của chúng mình ở bất cứ nơi nào trong Avatar Musik. I LOVE YOU hãy đến với We Are One Devil Clan nào mọi người.
5 - Một số ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, Spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.

2015-05-17 13:19:14
sanrakioto187

4 - Giới thiệu về Clan của mình : Clan của mình là một nhóm nhỏ, thích chém gió, luôn vui vẻ, hòa đồng. Chỉ cần bạn thích Clan của mình mọi người trong We Are One Clan luôn chào đón bạn. Đặc biệt Clan mình hoạt động mạnh nhất vào buổi tối ở bãi biển, các bạn cũng có thể thấy Clan của chúng mình ở bất cứ nơi nào trong Avatar Musik. I LOVE YOU hãy đến với We Are One Devil Clan nào mọi người.
5 - Một số ảnh đại diện và ảnh hoạt động của Clan trong game để xác minh Clan/Fam của bạn tồn tại và đang hoạt động :
8 - Sau khi viết đơn này. Thành viên Clan/Fam của bạn gây xích mích, chửi bới Clan/Fam hoặc thành viên Clan/Fam khác, Spam, nói tục chửi bậy, xúc phạm Admin, Mod thì Topic Clan của bạn sẽ bị del mà không phải báo trước.

2015-05-17 13:21:13
sanrakioto187

4 - Giới thiệu về Clan của mình : Clan của mình là một nhóm nhỏ, thích chém gió, luôn vui vẻ, hòa đồng. Chỉ cần bạn thích Clan của mình mọi người trong We Are One Devil Clan luôn chào đón bạn. Đặc biệt Clan mình hoạt động mạnh nhất vào buổi tối ở bãi biển, các bạn cũng có thể thấy Clan của chúng mình ở bất cứ nơi nào trong Avatar Musik. I LOVE YOU hãy đến với We Are One Devil Clan nào mọi người.

2015-05-17 13:28:59
thamdethuong188

Bài:7

Yêu we are one devil Clan wa
2015-05-17 15:34:02