Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK
hoyenphuong0811

Bài:1

hhhhhhhh nick ông có bao nhiu chữ h túi cx hk nhớ nữa nè ,nhớ muội hok huỳnh , hihi thỉnh thoảng 2 ae ra khu pem miết , nhờ huynh mà muội bị cs bắt cả chục lần, huynh còn làm cs đi muội nữa chớ, nhớ hoài cảnh đó, à mà này h hơi sến rồi nhỉ:đ lo như mấy mas nào đọc cái này tương muội thic huynh thì nguy to, quên nữa huỳnh nghỉ game rồi còn đâu mà sợ, haizzz.......muội nên vui hay nên bùn đây,chưa kịp hỏi địa chỉ hay fb j ht mà huỳnh off game mất tiu , mà cx tại muội , kb hơn 5 tháng mà ko hỏi địa chỉ hay fb , h hối hận cx muộn màng:~hummmmmmmm ngày nào muội cx mộng mới nhận đc cái tin nhắn rủ đi pem daoj của huỳnh ht mà chắc ước mơ đó xa vời rồi, huynh off game nên muội cx ko thic đi pem lm j , suốt ngày chỉ ở trong phòng up xứ mà từ lv 15 thành lv 60 lun òi nè, thôi ko huynh muội qq j nữa, t cx thic m chút chút đó , mà h nói ra cx còn ý cmn nghĩa nữa đâu, cảm ơn mày đã chơi vs tàu từ thời ms tải game, nhớ mày off game mà tàu quen đc thêm nhìu ng trong ph úp xu lắm , ko bt trách may hay tks mày nữa...tom lai tks Ad rat nhieu vi tao ra mot game rat thu vi nhu vay, ma lan sau co ra sk thi bot hut mau lai nha
2018-05-13 19:59:06
0976533184 thích bài này
Refuuu123

Tên nhân vật : Refuuu123
Ngày 15-2-2019
Lời muốn nói : chơi am đã hơn 2 năm . Chỉ là game nhưng có thể giao lưu , kb vs nhiều lứa tuổi khác nhau . Lần đầu chs vẫn thấy ko quen nhưng khi xem clip nên dần dần đã quen hơn , bây giờ có thể rủ nhìu người như : bn học , hàng xóm ,... cùng chs , cùng trò chuyện vs nhau còn có thể giao lưu vs các đại sứ của am . Nhiều lúc thấy chán vào onl game cảm thấy hết chán , càng chs càng thấy game thú vị hơn ,.
Cảm ơn những ng sáng tạo ra game Avatar Musik
2019-02-15 10:35:53
0976533184 thích bài này
keylse

tên nhân vật: Keylse
ngày:28 3 2008
mik cảm thấy rrats vui khi đc bt am vì lúc mk chơi có rất nhìu bn như ck mk nè bn thân và mấy đứa cufg lập fam có anh chủ fam siêu cute rất cưng tv. Mik thấy rất vui mog am có thể khiến game lên một đỉnh cao mới
2019-03-29 20:10:35
Hagodto

Bài:275

Mình muốn trải nghiệm game đời đầu
2019-07-22 20:25:25
quynkok01

Bài:7

Tên nhân vật:SKTskyF8
Ngày:23/8/2019
Lưu bút đầu tiên: chào m.n đây là lần. Đầu viết block có gì ae nhẹ tay nhé lỡ có ném thì tớ né thôi
Mình chơi game này khoảng tầm 4hay 5năm gì đó mình k nhớ ngày chơi
Lần đâu tiên vô tao hình đợi hơi lâu nên hơi cay cú mới tự bảo mình là team có cho chơi game k để biết sau khoảng 1 phút thì vào đk game lúc đó vui lắm.
Sau rồi đi kết bạn các thứ nhớ lần đầu cứ như đi lên trường lúc học lớp 1 ..! bỡ ngỡ vô cũng sau cũng quen được nhiều bạn bạn đầu tiên của tớ là minhsmile,dentrag,ông bún,duy1995 , duythai1, sau này có thêm lanluna95,sandy h vẫn hoạt động ở khu 11 anh em trong game mà cứ như anh em tròng nhà vậy chửi nhau có giận nhau có vậy gặp nhau vẫn cười M.n nhớ ủng hộ game muốn giao lưu kết bạn qua khu 11 nhà m.n yêu am yêu khu 11
2019-08-23 12:23:48
Ktsyf8 thích bài này
09093509

Tên Nhân Vật : MShaun
Ngày 11 Tháng 9 Năm 2019
Lời Muốn Nói : Mình chơi AM được gần hai tháng rồi , khi mới chơi mình được rất nhiều các anh chị trong AM giúp đỡ , nhờ có họ mình từ từ lên cấp , họ coi mình như anh em mình cũng coi họ như vậy nhưng ít lâu sau vài người đã bỏ AM vì ở nhà phải học nên không có thời gian online , nhưng vẫn còn lại ít người đó là những người mình yêu quý nhất AM , họ khiến mình có thêm động lực để học xong rồi online game . Cảm ơn anh chị rất nhiều !

2019-09-11 19:25:00
dangnhan19

Bài:3

t/-showlõve
2019-11-27 23:30:53
dangnhan19 thích bài này
dangnhan19

Trích dẫn bài viết của dangnhan19
t/-showlõve
thời gian đã qua đi mới đó
2019-11-28 03:39:57
dangnhan19 thích bài này
dangnhan19

Trích dẫn bài viết của dangnhan19
t/-showlõve
thời gian đã qua đi mới đó đã gần hết một năm mình gắn bó với avatar musik mình thấy avatar musik là một thế giới diệu kì nơi mà luôn tràn ngập niềm vui niềm hạnh phúc tình yêu thuơng một nơi cho mình dc giao luu trò chuyện với bạn bè trên khắp mọi miền của đất nuớc nhung ng bạn tuởng chung nhu xạ lạ thì đến với avatar musik tất cả đều là bạn tốt đều là ng thân luôn chan hòa thân thiện ko có su ganh ghét lẫn nhau nhung lúc mình cô đơn nhất thì avatar musik cũng chính là chỗ dua tinh thần của mình cho mình dc bày tỏ cảm xúc tâm tu giấu trong lòng mà ở thuc tại ko ai hiểu thấu chỉ có các banbỵrong thế giới avatar musik mới hiểu thấu dc mình còn nhớ ngày mình mới chơi lúc đó mình còn bỡ ngỡ lắm nhất là khi trong công viên vô tình có một bạn gái ngồi cạnh làm mình có hơi chút e rè nhung lâu dần gằn bó thì mình cũng ko coôn ngại ngùng nhu truớc nua mình hạnh phúc lắm khi mình có một cô bản gái trong game tên zahiha là ny của mình dangnhan19 tối ngày chơi ôm hôn bế cõng và nằm cạnh ny mình nhung giây phút đó mình thấy hành phúc lắm ngoài ra avatar musik còn có nhiều nhiệm vụ hay cho mình thỏa suc thể hiện bản thân còn có thêm các biểu tuợng cảm xúc và hành động ngộ nghĩnh ngoài ra trong game còn có vô số các bài nhạc hay điệu nhảy đẹp ngày mình mới chơi mình nhảy kém lắm nhung giờ khá hơn rất nhiều đó là nhờ nỗ luc kiên trì tậo luyện của mình có lần tại khu mua sắm mình có mua môit chiếc ắ quy. điện mình mang đi trêu ghẹo mọi ng và mình ki may bỉ một bạn làm cảnh sát bắt giờ mình ko còn trêu trỏc nhu truớc nua còn về su kiện avatar musik cho ra rất nhiều su kiện hay minhô nhớ lúc su kiện trung thu diễn ra mình cùng các bạn ruớc đèn cùng chị Hằng quanh đèn kéo quân mình còn làm bánh và đái tiệcvtrung thu nua lúc đó nhiều bạn ngồi vào bàn ăn bánh cùng mình và trò chuyện vui vẻ lắm mình còn thích cả haloween nua ngày du kiển diễn ra mình dc khoác trên mình bộ đồ dracula rất đẹp đi chia kẹo cho các bạn trong game vui lắm có lần đại dịch zombei xảy ra mình ko may biến thành zombei may có mấy bạn giúp mình thành ng và mình còn giúp nhiều bản khác nua thật su avatar musik để lải cho mình biết bao kỉ niệm đẹp cảm ơn teamobi đã cho ra game thuc tế ảo tuyệt vời dù sau này ko chơi dc nua nhung mình mãi mãi yêu avatar musik (dangnhan19 mãi yêu bạn gái zahiha) trong game mãi yêu game avatar musik
2019-11-28 04:14:35
ilgcorporation

nghiện
2019-12-14 06:58:51