Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:27173

Chào các bạn Game thủ Avatar Musik !!

Thời gian thấm thoát trôi qua, mới đó mà 1 năm rồi. Avatar Musik ra mắt ngày 25/10/2014 hôm nay 25/10/2015 là ngày sinh nhật game Avatar Musik tròn 1 năm tuổi. Thời gian trôi qua thật nhanh, và đối với một game như Game Avatar Musik là cả một quá trình, một chặng đường dài với sự nổ lực không ngừng nghỉ của đội ngũ phát triển game thuộc Cty TeaMobi và sự gắn bó sâu sắc cũng như việc phát triển ngày một lớn mạnh của cộng đồng game thủ Avatar Musik khắp mọi miền đất nước.
Tuy Game mới phát triển , nhưng đã chiếm được sự ưu ái, quan tâm của đông đảo Game thủ Avatar Musik gần xa !

Để Đánh Dấu mốc lịch sử Avatar Musik tròn 1 tuổi , ôn lại khoảng thời gian 1 năm gắn bó cùng game Avatar Musik, chúng ta hãy cùng nhau viết 1 bài cảm nhận để ôn lại những kỷ niệm trong 1 năm qua đã gắn bó cùng game nhé.

❤ Nội dung tham gia :
Các bạn có thễ viết chia sẻ những những bài viết kỉ niệm vui buồn hình ảnh đáng nhớ cùng Avatar Musik

❤ Các Bạn Có Thể Ghi Mẫu như sau để tham gia

+Tên nhân vật :
+Ngày tháng năm :
+Bài viết của bạn :

Lưu ý : Không spam tại topic này , những bài viết có phần thô tục hoặc xúc phạm đến người khác sẽ bị band hoặc xóa bài viết không cần báo trước "
2015-10-25 12:03:15
Pexinh905, kevindhieu, minhhuea2tranphu and 44 others like this

chungpham0810

Bài:121

Cũng mới nhỉ
2016-01-05 11:40:46
juviabloke, ribixxx thích bài này
01669788567

Bài:4

01669788567
2016-01-06 17:35:09
Chianh12345678, ribixxx thích bài này
iukoniukeo

Bài:4

Tên nhân vật : iukoniukeo
Ngày 07-1-2016
Lời cảm nhận : Thời gian thấm thoát trôi mau , đã gần sang một năm mới với biết bao niềm vui , nỗi buồn . Đến với game , mới đầu cứ nghĩ chỉ là một trò chơi giải trí . Nhưng khi tiếp xúc nhiều càng trở nên gần gũi gắn bó với game hơn . Được làm quen , giao lưu với các bạn trên mọi miền Tổ Quốc . Mọi người sống hòa bình , không đố kị , bon chen lẫn nhau . Luôn giúp đỡ nhau trong khó khăn nhất. Đặc biệt , cám ơn anh đã đến bên em , cho em phút giây hạnh phúc . Yêu anh KAHASHA . Ngày tết sắp đến , chúc toàn thể mọi người đón một cái Tết đầm ấm , hạnh phúc bên gia đình và người thân . Chúc game ngày càng phát triển hơn nữa , ra event hấp dẫn cho người chơi cùng thưởng thức , trải nghiệm . MY LOVE AVATAR MUSIK .
2016-01-07 15:44:24
kearypham

Bài:24

Tên nhân vật: Kearypham
Ngày: 10/01/2015
Lời muốn nói: mình chơi avatar musik cũng mới đây thôi nhưng mình cảm thấy rất vui, những lúc mệt có thể nghe nhạc để giải trí và biết thêm nhiều người nữa. Nhưng mà buồn một điều là quen bạn ít được trò chuyện lắm, toàn lên ol sau khi ngta off không à. A.m làm mình nảy ra nhiều ý tưởng crazy lắm dù không nói ra với ai nhưng mình cảm thấy rất vui cứ như sửu nhi vậy đó. Mong là thời gian sau sẽ có thêm nhiều bạn mới. Iu m.n nhiều lắm
2016-01-10 23:25:07
kearypham, 0946479144 thích bài này
kikuckeo777

Bài:10000

Lời đầu tiên xin được kính chào toàn thể quý vị và các bạn : ))))
Bây giờ là 11h30
Hôm nay tình cờ vào trang am.teamobi.com thì mh chợt nhìn thấy chỗ viết lưu bút này
Nói thật ra thì thấy hồi 10h mà loay hoay lựa mấy cái hình với hôm nay ăn trúng mắc đi wc nhiều quá nên mãi bây giờ mới lựa hình xong :v :v
À hình như mh nói hơi nhiều nhưng lưu bút mà viết k nhiều thì cũng kì ;o
Nãy giờ giỡn thôi nhé, mod, smod, admin : )) đừng hiểu lầm mh đang spam, thật sự mh có rất nhiều tâm sự muốn nói, với bạn bè, người yêu, và cả kẻ thù của mh :v b-) nguyện vọng cuối cùng-mong được đăng bài viết này :-r
Thôi, bây giờ nghiêm túc
Tên nhân vật : MrGirl
Ngày tháng năm : 15/01/2016
Bài viết của bạn:
Gửi các bạn, những bạn đã từng gắn bó AM với mh,thật ra mh chơi AM từ lúc nào cũng không nhớ, chắc là hồi tháng 4 thì phải, và mh nghĩ AM cũng đã được nửa năm rồi, =))) bỏ hồi giữa tháng 6, nhớ dai quá nhỉ :v
Lí do mh nghỉ AM là vì mh có quá nhiều kẻ thù, mà đa phần là gái, chắc là ghen tị với sắc đẹp của mh chăng? --b
Giỡn thôi, : ))
Sự thật mh rất nhớ các ace đã cùng chung vai sát cánh với mình....chậc...cũng chả biết diễn tả cảm xúc thế nào, nói chung là nhớ đi
Đã có lúc mh tải lại AM và vào chơi, nhưng sự thật thật đắng lòng: quên cmn nick :v
Hên thật :v chứ nếu vào acc cũ mà nhảy gà bị cười cho thúi đầu chắc :v kẻ thù vốn dĩ everywhere và có thể cười vô mặt ta bất kì lúc nào mà :v
Tạo đỡ cái acc chơi, vừa vào sàn biển đã bị kick lia lịa :v ừ thì anh đây có lỗi thời với bọn trẻ nhưng cũng đừng đối xử tệ bạc với anh như thế :v ứ chịu đâu = ))), nản quá vòng vòng gần 1 tiếng cũng chưa nhảy dc ván nào, out luôn cho lành
Anh không đẹp trai nhưng được cái thù dai :v :3
Nhớ rất nhiều bạn bè
+gửi bà chị Clouddy, không biết bà chị thi đh s rồi, đang học trường gì,hồi đó bà chị gánh e muốn lọt ****, :v mà éo hiểu sao kiu bả vô gánh là chờ cả buổi bả mới vô, ahihii, mắc đi dẹo trai
+ tỉ tỉ bomhihi, đệ đệ cũng nhớ tỉ :v không biết bả có nhiều đệ quá bả nhớ mình là ai k,đệ đệ xinh gái nhất của tỉ k nhớ tán xéo háng :v
+ thím Còi nữa, ra trường chưa? hôm nào post ảnh chạm rốn xem nữa nghen :v
+Yumi: e đã ngăn a off nhưng a vẫn off, sorry e , giờ e sao rồi?
+.... rất nhiều mà đa phần là trí nhớ e hơi kém
chân thành cám ơn những bạn nữ (not nam) đã kéo mh lúc mh sa cơ thất thế :v (hình như lúc nào cũng sa cơ thì phải :v)
Không biết các bạn có đọc dc cái lưu bút này k nhưng dù sao t cũng đã giải toả những chất chứa ấp ủ trong lòng bao lâu nay ^^ (xin lỗi dạo này hơi vi diệu :v )
Và điều cuối cùng mh muốn nói : ANH NHỚ EM
: )) gửi đến người iu bé nhỏ , lúc a off a k nói với e 1 lời nào, a cũng không muốn thế, a sợ nếu a nói ra e sẽ k cho a off và a sẽ lưu luyến mà không dứt đi được nợ trần thì biết bao giờ mới tu thành chính quả? xin lỗi e nhiều
nếu ai có gặp e ấy thì nhắn dùm mh: a vẫn nhớ e
không biết e có còn nhớ a k? e đã có tình mới chưa : ))
a thật biết ơn sự hi sinh vĩ đại của e khi biết a đã mất zin- trải qua 1 mối tình, và e đã bất chấp tất cả để iu anh dù biết a bị lưỡng tính, tuy vậy bản chất đàn ông luôn trỗi dậy trong người anh, và a đã fall in love với thím darksoul :v a thường hay bỏ e bơ vơ 1 mình, e giận a, xin lỗi e, trước giờ mh toàn kêu nhau bằng m-t, nhưng bây giờ dù a chưa đủ 18 tuổi, nhưng xin phép được xưng a-e với e : )) người iu bé nhỏ của a
a là mối tình ảo đầu tiên trên AM của e, thế là a đã không **** lại dc hạnh phúc trọn vẹn cho e, a đúng là 1 thằng tồi, 1 lần nữa, xin lỗi e
chắc e k đọc được những dòng này đâu vì e ngu quá, suốt ngày biết chơi game, chỉ biết ở bên cạnh a,mọi lúc, mọi nơi, trong thầm lặng,dù a có bơ e : ))) biết bao giờ mới thông minh lên được, ráng tìm thằng nào khôn khôn tí mà đeo /-break
vì vậy a sẽ mạnh dạn nói lên hết nỗi lòng của mh, chẳng còn sợ e đọc được nữa
cho a ích kỉ 1 tí, quen thằng khác thì quen chứ đừng iu nó, iu anh thôi, dù a k iu e, a iu thằng khác rồi :D
nếu e đọc dc tâm sự của a thì : ))) inbox cho a qua mxh này dc k, a k chơi zalo+fb, a quê quá phải k, kệ mịe a nha :v
tự nhiên nói tới đây thì bị tụt cảm xúc, k biết nói j nữa, lúc nãy nhớ có nhiều thứ muốn nói lắm mà ta, thôi để hôm nào viết thêm
NHỚ E
gửi mối tình đầu #KC, a biết a là mối tình thứ mấy tỉ của e : )) nhưng dù sao a vẫn đểu như bao thằng khác, có lẽ a đã không đủ bản lĩnh để bên cạnh e lúc e gặp khó khăn, nhưng a đã làm hết sức rồi, lúc ct e a cũng buồn lắm, nhưng a cũng như e, cũng k thể chịu quá nhiều áp lực, cuộc sống bên ngoài đã quá tải rồi,a mới tìm vào game để giải toả,biết e cũng đồng cảnh ngộ, a muốn giúp e lắm,a đã chọn cách ct e, nhưng hình như sau ct a k có cơ hội để nc vs e, e giận a rồi thì phải, chắc e cũng k còn muốn nhìn mặt a nữa,không lâu sau e cũng có người iu , a buồn lắm, a nghĩ rằng, níu k wen a, có lẽ e sẽ suy nghĩ ít hơn, bớt áp lực hơn, a nghĩ sau khi ct, ta vẫn có thể là bạn, và a sẽ tiếp tục an ủi e, nhưng có lẽ sự thật k dễ dàng như z : ))) nay e lên lớp mấy r nhỉ? lớp 10 phải k, học tốt e nhé, tốt nhất e nên bỏ game đi, chơi nhiều k tốt cho sức khoẻ và lỡ đâu lại gặp 1 thằng như a
nói nhiều quá rồi, ai rảnh mới đọc tới dòng này,kkkk, những cám ơn bạn đã đọc nó vì chỉ có người quan tâm mới đọc nhiều như vậy
cuộc sống hiện tại của t vẫn như ngày nào,nhưng t đã rút ra được 1 chân lí: game không phải là con đường để giải thoát, hãy đối mặt với sự thật : ))))
nếu không có đủ trình độ để đối mặt, thì hiện thực mãi mãi là hiện thực
xin thú thật luôn là vì k đối mặt dc với cuộc sống nên t đã vùi đầu vào game, không như các bạn, chơi game vì **** mê : )) vô dụng quá phải k : )))
up vài cái ảnh chơi, ai gặp người iu mình nhớ nói dùm MrGirl không quên m đâu, mặc dù nó off game rồi, xin lỗi m nhiều
a nghĩ chắc là mh có duyên k phận, lúc nào onl a cũng gặp e,à không, onl có vài tiếng xem có j hot k r xoá game thôi, nhưng a k dám nhắn tin cho e, hôm đó a đã bắt gặp cái stt của e, không biết có phải e đang hận a k, nếu có đúng là a thì cũng đừng đánh đồng a chung với lũ mc lừa tình chứ , a sợ e giận a, nhưng lại sợ e bị thằng nào lừa tình nhiều hơn, thế giới ảo tuy k kinh bằng thế giới thật, nhưng e quá bé nhỏ để có thể đối đầu với nó
YÊU E
đừng có xịt ảnh nha :v

2016-01-16 00:30:01
njnjaschoolabc123, rohamhap, ribixxx và 1 người khác thích bài này
kikuckeo777

Bài:10000

đã đọc qua hết cmt và k thấy cái nào của e ấy, mong được đăng cái bài viết trên, vì e ấy ngu lắm, chỉ biết dạo quanh cái web Am cập nhật ver mới thôi, k biết tới cái diễn đàn này đâu ^^ và mh cũng ngu nữa vì bài viết nào ngắn gọn xúc tích, của nhân vật vip mới được đăng, nhưng cảm xúc không viết dài không thể gột tả hết, là người thường nhưng vẫn muốn được iu : ))))
2016-01-16 00:53:52
Mixmix1234

Bài:10

- tên nhân vật: TyTyMix
-ngày 17/1/2016
Lời mún nói: Mình chơi Avatar Musik cũg hơn 1 năm r. Mình đc rất nhiều bn trong Fam STORM iu mến vs nhữg đứa e và ah cj. C.ơn Avatar Musik rất nhìu vì mk có thể tìn đc 1 gia đình rất vui vẻ.
2016-01-17 10:18:19
Mixmix1234

Bài:10

- tên nhân vật: TyTyMix
-ngày 17/1/2016
Lời mún nói: Mình chơi Avatar Musik cũg hơn 1 năm r. Mình đc rất nhiều bn trong Fam STORM iu mến vs nhữg đứa e và ah cj. C.ơn Avatar Musik rất nhìu vì mk có thể tìn đc 1 gia đình rất vui vẻ.
2016-01-17 10:20:11
tatranthy

Bài:5

Chơi game AM cũg đk 2 năm òi hnay có dịp SN AM Thy xin cs vài lời : Game này rất hay @@ nhảy cx đk set và hiệu ứg đập vồn ^^ Chơi đk 2 năm nhưg tình cảm nhìu lớmm lunnnn ák @@ Moq game ngày cg phát triển hơn nữa @@ Mog game đừng có hút máu nhìu :@@ Admin ơi ! Cho ra sk Tết vui lên nkoa @@ Thy HBBD AVATAR MUSIK I love AM
2016-01-20 22:43:01
Phiconlonton2

Bài:1

chuc mung
2016-01-21 09:28:35
vudieu56

Bài:18

Tên nhân vật: boylove100
Ngày:25/10/2015
Lời muốn nói: chơi game thấy vui mới tải về nhảy cứ miss và cứ bị đánh hoài ........... Bây giờ nhảy dần dần cũng đựơc đựơc........ Chúc A.m ngày càng phát triển hơn tôi rất yêu A.m ...........boylove100..........
2016-01-21 21:28:25
ribixxx thích bài này
vudieu56

Bài:18

Tên nhân vật: boylove100
Ngày:25/10/2015
Lời muốn nói: chơi game thấy vui mới tải về nhảy cứ miss và cứ bị đánh hoài ........... Bây giờ nhảy dần dần cũng đựơc đựơc........ Chúc A.m ngày càng phát triển hơn tôi rất yêu A.m ...........boylove100..........
2016-01-21 21:28:50
superemai

Bài:1

game hay quá đi, tôi mới chơi dc 2 tháng rồi. lúc đầu thấy hình conn gái tưởng game ko hay nên ko chơi nhưg khi tôi đã chơi hết tất cả game trên cửa hàng tors . nói ra hơi nghại là chưa chơi hết đâu nhưg chơi nhìu game rồi thấy chán hết.rồi lần mò từng game chán quá xem đáh giá. thấy đánh giá game ghê quá. tải về chơi. zô chả biết j là j. ra ngoài đường thì nhấn thí nhấn đại;-a tức ối máu mới tìm dc ôh trò truyện. kêu ai đó chỉ chơi cho biết về game. rồi có cô bn gái đến chỉ giùm rồi làm quen luôn zô nhảy cùg mih đi chơi cùg mih nói chuyện riêng cùng mìh ở vườn hoa. nhưg làm quen xog sang ngày hôm sau ko thấy bn ấy online
nên ko phiền j .nên đi chơi với mấy thằg bn ở khu 01 lúc đag chọc gái thì thấy trước màng hình có câu nói tên của người ấy. và câu nói "hi e" của người đó. ròi mới tìm. và tìm ra . tên đó hỏi tủi của bn đó và trúng phóc. hỏi địa chỉ cũng cũg đúng luôn. hỏi trường cũg chính xác. lúc đó mới biết người mìh quen lúc đó chỉ là nik phụ hoặc nik ảo. nhưg tôi cũg đã tự trấn an mìh vì khi người đó làm quen với ấy thì còn tặng quà cho ấy. còn mìh thì ko đủ lv để tặng quà. nên đã ko ngăn cảng hoặc can thiệp. và mìh cứ chơi bìh thường ra ngoài đáh nhau. zo sàn nhảy chung cho vui. và khi ra ngoài dance ngồi buồn nói chuyện với bn chơi thì tình cờ lại quen dc một bn nữa tên "lunam" nhưg ko dám thân cho lắm vì sợ rằng sẽ gặp tình huống giống z. nhưg đã khác. qua ngày hôm sau bn ấy vẫn online. nên đã rất vui. và cho đén hôm nay vẫn như z. tuy bn ấy ít online nhưg bn ấy vẫn zo chơi. vui phết;-d. game này dsax **** lại cho tôi vui vẽ sau giờ học căn thẵg. tôi thích avatar musik. tôi rất cảm ơn "ad min" đã tạo ra game này
thân gửi:*
2016-01-23 11:11:33
ninamina1995

Bài:79

tên nhân vật: ninamina
ngày: 30-10-2015
Lời muốn nói: chơi game e cảm thấy rất vui vì được giao lưu vs mn trong thế giới am, mn trog am như một gia đình mới của e. Trước đây đã có lúc em đã từng chán game và xóa đi nhưng sau khi tải lại thì ko pk sao lại mê game quá trời.Và lúc đó em lại bắt đầu cày game lại.
Em bắt đầu cày game bằng cách trồng cây và thu hoạch liên tục và nhảy thật nhiều để kiếm cúp, em đã rủ thêm nhìu ng bạn của em chơi cùng và cùng nhau cày game. Sau vài tháng cày game e tình cờ đc một ng anh giới thiệu vào một nhóm, đó là Swan Dance (Swan.d). Đó là một gia đình mà e iu quý nhất trong game, iu quý từng người,chơi thêm vài tuần nữa e lại tìm đc một tình iu cao đẹp, chúng em iu nhau và cùng nhau làm đám cứi những khoảnh khắc đó đúng là ko còn gì bằng đc và ko có game j bằng am.
Từ bé em đã mê âm nhạc và tự mk tìm kím những trò chơi âm nhạc cho mk, nhưng trong tất cả am là nhất.
Chúc team ngày càng phát triển và thành công trong tương lai, mãi mãi iu game
2016-01-24 12:45:55
b0y99kt

Bài:45

tên nhân vật :S2khoa2s
ngày :26_1_2016
lời muốn nói : chơi a.m được 5 tháng roy . chỉ là game thôi nhưng tình cảm bạn bè anh chị em thật là đáng qúy . yêu các chị các anh amzim, Trang cull, Congoc92,Trollmy,samstyle,HuySauCiu,lunnam,zzbumzzz cảm ơn mọi người đã bên cạnh em suốt thời gian qua và coi em như em út trong nhà luôn quan tâm lo lắng cho em dù không phải anh em ruột thịt .
nhưng em vẫn qúy nhất chị Zamzim luôn quan tâm đến em và động viên em những lúc em buồn và chán game
Cảm Ơn chị nhiều ạ !!!
2016-01-26 12:41:11
b0y99kt, ribixxx thích bài này