Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:406

Tên nhân vật"BoysVuongs"ngày"30-1-2016" mình mới chơi được 6ngày đáng là là chơi từ tháng trước rồi nhưng tại phải uploade79mb lên nản mỗi lúc uploade một chút rồi cũng thành luc đầu ngĩ nó là avatar nhưng xem wap thì thấy lúc đó thầm nghĩ chắc nông trại thời hiện đai rồi cũng tập tành nhưng miss từ đầu đên cuối 70bpm "âm thầm bên em" luc đó còn không biết cái nút to ở bên phải là gì rồi hỏi các bạn mới biết nhảy bi giờ đã nhảy được 120bpm không miss kém quá không mình cũng đang luyện lày game càng lày càng nặng liệu có một ngày ram512 còn chơi được không.nhưng vẫn cảm ơn !!!!
2016-01-30 11:54:56
Petset2

Bài:102

...tên nv: zzbearzz...
...ngày 04/02/2016...
...chơi game từ lúc game mới ra đk 2 ngày...cơ mà h nên bắt đầu vào câu chuyện tình hiện tại của bear...vì trước đây đã viết stt kỉ niệm cả năm qua rồi...
...tháng 11 năm 2015...bear và zZzNG0CzZz bắt đầu thân nhau lúc nhảy ở đấu trường...mới lúc đầu bear cũng chỉ gọi ngọc là eiu cho vui...sau đó 2 đứa dần dần thân hơn...rồi cùng nhau chia sẻ tâm sự niềm vui nỗi buồn cho nhau...dần dần tình yêu cũng bắt đầu nảy nở...đêm 02/12/2015 trong lúc buồn 2 đứa cùng nhau ra biển đi dạo, bắt cua vui ơi là vui...rạng sáng 03/12/2015...2 đứa hát cho nhau nghe...rồi tới lúc ngọc bảo bear hát bài làm vợ anh nhé...r bear hát xong...r bear hét lên..."làm vợ anh nhé"...r ngọc cũng hét lên..."vâng em đồng ý"...cơ mà sau đó bear nói..."người ta đang hát mà"...r ngọc chỉ biết há hốc miệng mà đứng nhìn...rồi sau đó bear vẫn liên tục ca lại câu làm vợ anh nhé rất nhiều lần...và rồi bear cất lên...ngọc, làm vợ a nhé...thấy ngọc im lặng...bear hỏi sao ko trả lời...ngọc đáp "biết hỏi hay hát...trả lời rồi lại quê chết thôi...a hỏi lại đi"...bear lại trêu...quên mất tiêu hỏi gì rồi... ...r bear vẫn tiếp ca làm vợ anh nhé...hồi lâu sau mới kêu...ngọc e làm vợ anh nhé...ngọc bây giờ hỏi...vẫn còn hát đó hay hỏi thật...bear ns...hỏi thật...ngọc e làm vợ a nhé...thế là như m.n đã biết...ngọc đồng ý...và rồi chúng tôi gọi nhau là zk ck...tình yêu chúng tôi lớn lên từng ngày từng ngày...và rồi giờ đây chúng tôi đã kết hôn trên game vào ngày 29/01/2016...ngày cưới 2 zk ck bear hạnh phúc biết bao...bear hạnh phúc tới nỗi ko ns lên lời và rơi những giọt nước mắt của hạnh phúc...mặc dù chỉ là thế giới ảo...nhưng tình yêu bear dành cho ngọc là chân thành ko hề gian dối...và thời gian tới đây chúng tôi sẽ vượt qua ngàn cây số để gặp nhau...bear ns điều này cho m.n hiểu...ko phải thế giới ảo tất cả chỉ là ảo...dù giữ biển cả mênh mông của sự lừa đảo...vẫn sẽ có lấp lánh 1 vài giọt của sự thật...và tình yêu chúng tôi dành cho nhau nằm trong 1 vài giọt đó...tôi yêu ngọc...yêu ngọc bằng cả trái tim...
...cuối cùng...bear cảm ơn team đã làm ra 1 game thật sự tuyệt vời như vậy...mặc dù hút máu hơi bị ghê...dù sao cũng cảm ơn team đã tạo nên hạnh phúc này cho bear...bear cảm ơn những ai rãnh rỗi đọc stt hâm này của bear...bear...yêu m.n...
...àk...ck iu zk iu của ck nhìu lắm...zzbearzz love zZzNG0CzZz...
2016-02-04 20:35:28
Munngokz

Bài:6

2016-02-05 17:36:44
Munngokz

Tên nhân vat:MunS2Baby
Loi mún ns:Đã choi avatar đuoc 2 năm ròi. Nho avatar musik mà mình het có cãm giác cô đon ròi. Avatar ngày càng phát trien hien đai qá hen. Mình thik cái chuc năng moi là le đuong, nhu z mình đã tháy trc cãm giác cuoi ck dòi. Avatar musik là the gioi cho m.n giao luu kp, khi choi avatar musik mình cãm tháy ht khó chiu và met mõi trong nguoi. Mình còn nhìu ky niem vs avatar musik nhuq chua ns ht, mong các bn thông cãm. Mình mong Avatar musik se phát trien hien đai và nhìu nguoi hon nua
2016-02-05 17:43:57
Baconsojs2

Bài:19

Tên nhân vật : XxquangXx9
ngày 25/10/2015
Lời muốn nói: tôi đã chơi gam đc gân 1 năm r những kỉ niêm trong thôi gian qua thật đáng nhớ đôi vs tôi cùng bạn bè, ng yêu nhưng kỉ niêm rất vui vẻ.tôi nghĩ s k bh quên đc.cảm ơn team đã mang chúng tôi lại gần vs nhau
2016-02-07 08:00:05
thusky10x thích bài này
nobita6xxx

Bài:1

Tên nv : Dungninja
Ngày tháng năm: Ko có nhớ
Tuy tôi chơi avatar musik dc 7 tháng nhưng nó đã cho tôi như trở thành người lớn từ 1 thằng trẻ con không biết yêu là j sau khi chơi avatar musik xong tôi như đã biến thành 1 người khác. Trưởng thành hơn rất nhiều.tuy là tình yêu ảo nhưng nó **** lại niềm vui và tiếng cười. Cho tôi. Tuy tán gái trong avtar musik tôi luôn thành công còn tôi áp dụng ra ngoài đời toàn thất bại.nhưng cũng rất vui vì mk ko còn là trẻ con nữa
2016-02-11 06:47:47
leesinlong

Bài:11

Tên nhân vật : Yasuocodoc
-lời muốn nói - ngày xưa e có biết về audition... nhưng máy lag nên ko chơi đc đến lúc e thử tải Au lần 2 thì thấy chữ Avatar musik... ban đầu chỉ là đi chọc phá...nhưng từ pb 035 ra mắt thì e mới chơi kha khá ( đc 1 anh giúp đỡ ) mua đủ 6 ô đất và trồng cây...***tiny là fam của e lúc đó e rất tự hào khi tv cũ của ***tiny... chị tabinet ( bây h là đại sứ tabil ) đc lên làm đại sứ...tộc GOD bây h cũng đã cho e gia nhập...cảm ơn chị tabi đã cưng e ở ***tiny... cảm ơn tỉ...thưa tỉ hương...tỉ đã mang cho đệ niềm vui khi ở bên mn...mong là game sẽ phát triển bền lâu
2016-02-14 23:40:29
leesinlong thích bài này
tuyennane

Bài:15

-tên nhân vậtuyennane
-ngày sinh:9/7
Thực sự môĩ khi choi am toi thấy rất vui . mac du nv ko dc vip cho may , nhyng moi phut giay choi am toi thuc su da bo di het muon phien . khi suy nghi j cả chi biết choi game thoi
Mới dầu là do cn bn nó rủ choi . cũng thấy hay nen choi thử . ai ngờ choi rui nó gien luon Có 1 thời gian phải bỏ game hoc thi . nhung hoc rui lại nhó wá loi ra choi tiep . còn nhớ hoi mới choi chả có biết nhay nhót j . nhung dã qt thi se làm dc cuoi cùng cũng dã leo dc top cup tuan . nhung bị dá ra trong 1dem luc ay tuc lắm nen bó luon -ki dc 1 tuan cuoi cùng lại phải tải lại . ko biết cai dt này da phai tai di xoa lại biết bao nhieu lần cất tên Avatar musik ấy nua
/-heart vẩn yeu mãi avatr musik mà thoi/-v
2016-02-27 10:11:44
davicuong1997

Bài:60

Ten nhan vat: lxuancuong
Choi tu:2-4-2015.
Loi muon chia se: toi da gan bo voi game duoc gan nam rui..minh rat thich game nay.rui.game de lai cho toi biet bao dieu thu vi..dang biet la mot nguoi lam toi phai tham thuong,chom nho bao lau nay..tuy chung toi hay cai nhau.ran roi nhau,nhung dieu ay giuong nhu k the nao Ngan can duoc tinh yeu ao ma that cua chung toi.nguoi ta noi the gioi ao doi khi cung co tinhnyeu that.tui tin dieu do.neu ban cung nhu toi,gio day chung toi da gan bo voo nhau dc gan nam.de lai cho chau bao niem vui.noi buon la ki.rat la vui.cung nhau solo...nho lai hoi day...tui nhay rat la ga..hom ay tui gap em ay cha hieu tai sao lai quen dc voi nhau.. Chung toi yeu nhau bang mot man thach thuc.toi gia vo thua 5.6 van nhay...(kkk).sau do thach nhay 3 can xem thang thua.neu tui thua em ay muon toi lam gi cung dc.con lai neu toi thang em ay se la nguoi yeu toi.kkkk.va la thay em ay va tui da quen nhau nhu the do cac ban....gio tuy van iu nhau dam duoi.nhung doi khi van co cai nhau ban ạ..ma co khi cai nhau ca 2 thang.sau do nho nhau qua.k the xa nhau duoc.bo qua het .va lai lam lanh voi nhau..tinh yeu ki la vay do.tuong chung nhu k the nao gan lai.ai de.duyen troi ki la thay....chac chi co ong troi moi biet..gio tui da len dai hoc..it choi hon rui..nhung van hay on de gap nhau.cho chuyen voi nhau qua zalo.mocha..... Em ay rat thich giong noi cua tui..cu cuoi hoai..cha biey noi gi....tinh yeu la the...cac ban hay trai ngiem nhe...choi lau lau moi biet duoc cai hay.cai thu vi cua no.co khi lai kiem duoc mot nguoi yeu tam dau y hop nhu minh thi sao nhi.....chuc cac ban choi vui veve
2016-03-01 21:11:09
kingluffyonepice thích bài này
Dieunhizzz

Bài:10

-Tên nv ieunhizzz
- Ngày Tháng năm: 2/3/2016
- Cảm nghĩ: Game Avatar musik Rất zui, nhìu lúc bùn .Nhưng Thay vào đó mik rất là thích chơi game avatar musik /-v,nhờ có game mik có thêm nhìu bn nek và cũng mong là avatar musik càng ngày càng phát triển8*, càng ra nhìu tính năng mới/-ok
2016-03-02 00:37:44
thao5708

Bài:135

Tên nv giaulove12
Chơi game này cũg đx gần 1 oy game rất hay và thú vị nhờ avatar m mk ko còn nhút nhát như xưa và có thêm nhiu bạn ms chúc a.m lun phát triển
2016-03-02 11:49:10
Ckiataynhe

Bài:156

sao k cmt duoc
2016-03-18 13:16:08
ananpapa thích bài này
ltnsl

Bài:394

Ten nv: Oo69oO
Ngay cach day 2 tuan
Choi game cung thay hay buon la la game qua nang may
2016-03-26 23:16:27
phuc5688

Bài:2

Làm sao để làm zombie vay a
2016-03-29 20:07:11
Maithi2004

Tên nv : zzRynRinzz
Ngày: 1/4/2016
Lời mún nói của Ryn:Ryn gắn bó với Avatar Musik hơn 1 năm rùi , lúc mới chơi thì ó nhìu bạn làm wen vs Ryn lém và ko bít Ryn đã từng có b.n ny trên game r nữa . Nếu mún Ryn kể hết á thì tới mai lun quá nhưng mà đôi lúc game ra tính năng hay skill j mới thì Ryn cũng zô hết , háo hức vô cùng un . Có những lúc ko có đt hay máy tính để chơi thấy trong lòng bùn bực zữ lắm ,... Cảm ơn ad sản xuất ra game tuyệt vời như vậy , và hiện tại Ryn đang off game 1 thời gian vì ko có máy để chơi , Ryn nhớ ck Bin của Ryn lắm . Cuối lời thì Ryn cũng thú thật là Ryn học lớp 6 ko bít có gọi là nhỏ tuổi qá ko?Góp ý giúp Ryn nhá mấy a cj . Iu ad và tất cả m.n trên game
2016-04-01 17:35:13
Maithi2004 thích bài này